Diễn đàn Mạng Thư Họa Việt Nam

Chào mừng Mặc kháck ( Đăng nhập | Đăng kí )

Tài trợ - Ủng hộ Mạng

Thống kê

Điều lệ và quy định của diễn đàn
Trước khi tiếp tục, bạn cần chập thuận những điều lệ sau:
Để trở thành thành viên của diễn đàn này bạn cần chuẩn bị 1 username (Tên sử dụng), 1 password (Mật khẩu) vào bạn phải có 1 địa chỉ email. Người quản trị vào người điều hành sẽ chịu trách nhiệm về những bí mật riêng tư của những thành viên. Lưu ý rằng những thông tin cá nhân mà bạn cung cấp cho chúng tôi điều được công khai cho tất cả các thành viên, vì vậy bạn nên cân nhắc trước khi quyết định những thông tin cá nhân nào được phép cho thành viên khác xem (Ví dụ : Bạn không muốn cho thành viên khác thấy email của mình). Chúng tôi cho phép bạn được quyền xóa bỏ hoặc sửa chữa những tài liệu, bài viết mà bạn đã gởi đến diễn đàn, những bài viết với bất lý do nào mà chúng tôi cảm thấy bạn đã vi phạm trong những điều khoản được nêu ra bạn sẽ phải sửa chửa lại.

Bạn có 2 sự lựa chọn có thể thay đổi thông tin cá nhân:
  1. Hãy đăng nhập Tên sử dụng và mật khẩu để vào trang cá nhân thay đổi những thông tin về bạn
  2. Nếu bạn mất Mật khẩu, ở hộp "Bạn quên Mật khẩu" bạn có thể gởi email đến mail@thuhoavietnam.com
Mọi thắc mắc bạn có thể gởi E-mail đến ban quản trị: admin@thuhoavietnam.com Cookies nên được mở trong chương trình duyệt của bạn để cho phép được đăng nhập.

Thành viên phải trên 13 tuổi và phải có trách nhiệm về những thông tin của mình và những đường dẫn của mình đưa lên, hãy chú ý về vấn đề bản quyền. Nếu như bạn là tác giả của những bài viết trên diễn đàn, bạn phải cam đoan rằng nó không có những nội dung: đe dọa, độc hại, đồi trụy, không vi phạm bản quyền, không phát động virus máy tính, không sử dụng những từ ngữ thô tục thiếu văn hóa ... và một số quy định xúc phạm khác.

Bạn không được gửi các thông tin liên quan đến tình dục, bạo lực,... các thông tin kích động và tất cả các thông tin được pháp luật nước CH XHCN Việt Nam chấp nhận. Tất cả các thông tin kể trên sẽ bị xóa mà không thông báo trước. Các nick đăng thông tin trên sẽ bị xóa ngay sau khi post bài.

Khi bạn đăng ký thành viên, bạn phải cung cấp một vài thông tin cần thiết. Các thông tin này sẽ được hiển thị trên diễn đàn.

Bạn phải chịu hoàn toàn trách nhiệm liên quan đến bài viết do bạn gửi lên. Hãy tick vào ô "Đồng ý" bên dưới nếu bạn đồng ý với các điều khoản và những quy định trên, nếu không thì hãy click vào nút "Không đồng ý".

Các thành viên đăng ký nhưng không tham gia hoạt động có thể bị xóa mà không cần thông báo.

Trong trường hợp bạn tham gia với tư cách người xem, không gửi bài, hãy e-mail về: mail@thuhoavietnam.com để được xem xét.
RSS .::Phiên bản rút gọn::. Thời gian bây giờ là: 19th August 2017 - 10:45 AM

Page top

Copyright 2005 - 2011 © Mạng Thư Họa Việt Nam. All rights reserved
Sáng lập và xây dựng bởi Xuân Như - Vũ Thanh Tùng. Quản trị bởi nhóm các thành viên